Diễn Đàn Hack Game Lớn Nhất Thế Giới
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Hack Game Lớn Nhất Thế Giới

Chơi Không Hay Nhưng Ai Cũng Phải Há Mồm

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Patch FIFA Online 2 ( Đã Duyệt )

Go down 
Tác giảThông điệp
kunam.nam

Patch FIFA Online 2 ( Đã Duyệt ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Patch FIFA Online 2 ( Đã Duyệt )   Patch FIFA Online 2 ( Đã Duyệt ) I_icon_minitimeFri Oct 05, 2012 6:58 pm

- Đầu tiên mình xin giới thiệu về cách hoạt động của các loại patch fifa mà các bạn thường sử dụng để nâng cao đồ họa trong game FIFA Online 2 và tầm ảnh hưởng của nó đến game fifa online 2 mà các bạn đang chơi.
Patch fifa là tổng hợp các file đc sữa đổi xoay quanh các cầu thủ, sân bóng cầu môn. khán đài. thời tiết v..v.. Tâm lí của người chơi bây giờ phụ thuộc vào khả năng đồ họa của patch mà bạn sử dụng càng đẹp thì các gamer càng thích.Nhưng thật chất patch càng đẹp càng nặng thì sự thay đổi trong thư mục data hoặc zdata của fifa càng lớn rất dễ xảy ra các trường hợp disconec đáng tiếc đối với người chơi. Và sau mỗi lần disconec các bạn thường up lại các file đã mất trong phần data rất mất thời gian.. Sau đây mình xin tổng hợp 1 số patch mà mình thường hay sử dụng khi chơi game FIFA Online 2, Độ ổn định tương đối cao trường hợp bị văng lúc đang chơi rất ít khi xảy ra:
- Sau đây mình xin giới thiệu vs các bạn một số patch fifa rất nhẹ và ít ảnh hưởng đến game nhưng vẫn giữ nguyên đồ họa đẹp mắt và đa số gamer fifa thường hay sử dụng nhất

-Patch 1 : Link Downloard http://www.mediafire.com/?bxpad8e8hw7edhs

và một số hình ảnh về patch đó

patch này chỉ làm cho sân mượt hơn nhưng vẫn giữ nguyên giữ liệu của các cầu thủ. nhẹ dễ sử dụng cách sử dụng thì các bạn cũng đã biết. vì đây là patch sơ khai của Fifa online 2. Đối vs các NQL chỉ số cao cầu thủ nhanh rất khó kiểm soát về tốc độ và khả năng giữ bóng thì các bạn nên sài loại này . ưu điểm .. làm cảm giác giữ banh và dk cầu thủ của bạn nhẹ nhàng và chuẩn xác hơn nhưng bên kia đối phương vẫn thấy tốc độ và sự nhanh nhạy của cầu thủ bạn

-Sau khi cài đặt xong vào game bạn nhớ bấm F6 khi nào nghe tiếng cổ động viên là đã thành công

-Patch 2: Link Downloard : http://www.mediafire.com/?1w5dt2ho7hz1t0h

và một số hình ảnh

Patch này thì tương đối hoàn hảo hơn, phù hợp vs các game thủ vì nó rất bắt mắt nhưng ko cầu kì. Không tạo cảm giác chói mắt khó chịu. Khi sử dụng loại patch này bạn có cảm giác cầu thủ của bạn nhanh hơn bình thường, đặc biệt patch này cũng rất nhẹ mặc dù đồ họa cao

Patch 3: Link Downloard : http://www.mediafire.com/?hzu9rjbq5d6mq3m

và một số hình ảnh

Patch này tương đối nhẹ. mình chỉnh lại từ patch 1 nhưng thêm 1 số hình ảnh và mặt nền sân cỏ. Nội dung hình ảnh xoay quanh giải euro vừa rồi. Đa số các game thủ đều thích sài loại patch này vì nó làm đồ họa đẹp hơn nhưng rất ít can thiệp vào game

Kết quả qua quá trình duyệt tìm:

Nếu ai đi qua thì up dùm mình phát nhé :X:X:X thank........

Patch FIFA Online 2 ( Đã Duyệt )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Patch FIFA Online 2 ( Đã Duyệt )
» Patch FIFA Online 2 (.Đã Duyệt!!!!!.)
» Patch FIFA Online 2 (.Đã Duyệt.)