Diễn Đàn Hack Game Lớn Nhất Thế Giới
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Hack Game Lớn Nhất Thế Giới

Chơi Không Hay Nhưng Ai Cũng Phải Há Mồm

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Auto Hunt FIFA Online 2

Go down 
Tác giảThông điệp
kunam.nam

Auto Hunt FIFA Online 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Auto Hunt FIFA Online 2   Auto Hunt FIFA Online 2 I_icon_minitimeTue Aug 14, 2012 5:23 pm

Hiện nay trên thị trường chuyển nhượng trong FiFa khả năng chuyển cầu thủ ở phiên bản mới này rất khó.Các bạn có thể biết nếu bán 1 cầu thủ lên thì cũng phải đợi tầm 5 hay 10 giây sau cầu thủ của bạn bán mới xuất hiện trên thị trường chuyển nhượng,và các bạn cũng không thể nào đoán được lúc nào cầu thủ của bạn hiện lên để mua..

- Lợi dụng vào nhược điểm trên của phiên bản FIFA bây giờ. Mình đã viết ra phần mềm Autohunt hay còn gọi là tự động mua cầu thủ các rất thuận tiện cho việc chuyển cầu thủ hay câu những cầu thủ của người khác đang chuyển.. có thể các bạn đã nghe đâu đó về phần mềm này nhưng bây giờ mình sẽ chính thức ra mắt cho các bạn
- Link Downloard :http://www.mediafire.com/?wcryeu5sid7mdg7

Sau khi tải về thì các bạn vẫn chưa có thể sài được nếu trên máy của bạn chưa có dotNetFx35 nên mình đã bỏ vào trong ổ rar bản dotNetFx35setup hoặc các bạn có thể lên google search ra và downloard về. Sau khi cài đặt dotNet xong các bạn chạy bản WindowsInstaller-KB893803-v2-x86 mình cũng đã để sẵn trong đó . Sau khi chạy xong 2 cái đó các bạn click vào Clicker ( Không phải là clicker.short ) nó sẽ hiện ra cái bản trên đó có phím Open các bạn click vào tiếp theo chọn NO và thả tọa độ 5554mua ngay vào, sau khi đã bỏ tọa độ vào các bạn nhìn bên phải của bản Autohunt có cancel là tạm ngưng Star là khởi chạy Auto.. Ẩn game là ẩn cửa sổ FIFA nếu các bạn muốn hoạt động bên ngoài máy như chát lướt web. Như vậy là mình đã hướng dẫn các bạn cách sử dụng. Nếu có gì trục trặc thì comment lại bài viết cho mình. mình sẽ hướng dẫn thêm và khắc chế dùm các bạn..

Auto Hunt FIFA Online 2
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Auto Hunt FIFA Online 2